Thiên Đường, Community learning
Ban Chưa Đăng nhập ! hãy bấm vào đề Đăng nhập hoặc Đăng kí thành viên của Thiên Đường Forum bạn nhé.
^ ^
Ban Chưa Đăng nhập ! hãy bấm vào đề Đăng nhập hoặc Đăng kí thành viên của Thiên Đường Forum bạn nhé.
^ ^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

4rum for you

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng bạn đã đến với Thiên Đường Forum. TDF là nơi giao lưu học hỏi và đặc biệt là nơi chia sẻ các vấn để có thể bạn quan tâm. Chúc bạn 1 ngày vui vẻ!
Latest topics
» Hỏi hỏi hỏi!
Vải mẩu chuyện vui I_icon_minitimeSat Sep 18, 2010 11:27 pm by AdminDinhSon

» Đi hát karaoke, bị gẫy chân vì sự cố thang máy
Vải mẩu chuyện vui I_icon_minitimeThu Aug 12, 2010 9:40 am by XiTrum

» pồ xinh vợ đẹp vẫn bị cầu thủ phụ tình?
Vải mẩu chuyện vui I_icon_minitimeTue Aug 10, 2010 11:50 pm by missyou

» Khắc phục lỗi CF
Vải mẩu chuyện vui I_icon_minitimeTue Aug 10, 2010 11:36 pm by missyou

» Vải mẩu chuyện vui
Vải mẩu chuyện vui I_icon_minitimeTue Aug 10, 2010 11:13 pm by AdminDinhSon

» Cười vỡ bụng
Vải mẩu chuyện vui I_icon_minitimeTue Aug 10, 2010 11:05 pm by AdminDinhSon

» Bạn chọn gì cho đời mình?
Vải mẩu chuyện vui I_icon_minitimeTue Aug 10, 2010 6:26 pm by AdminDinhSon

» Thư cho bạn cho tôi
Vải mẩu chuyện vui I_icon_minitimeTue Aug 10, 2010 6:20 pm by AdminDinhSon

» Giá trị cuộc sống
Vải mẩu chuyện vui I_icon_minitimeTue Aug 10, 2010 6:15 pm by AdminDinhSon

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
AdminDinhSon
Vải mẩu chuyện vui Vote_lcapVải mẩu chuyện vui Voting_barVải mẩu chuyện vui Vote_rcap 
missyou
Vải mẩu chuyện vui Vote_lcapVải mẩu chuyện vui Voting_barVải mẩu chuyện vui Vote_rcap 
kendy
KuZero
XiTrum
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Vải mẩu chuyện vui

Go down 
Tác giảThông điệp
AdminDinhSon
Admin
AdminDinhSon

Điểm : 25
Danh vọng : 0

Vải mẩu chuyện vui Empty
Bài gửiTiêu đề: Vải mẩu chuyện vui   Vải mẩu chuyện vui I_icon_minitimeTue Aug 10, 2010 11:13 pm

Ba cậu bé trong sân trường tiểu học nói về bố mình.
- Bố tớ chạy nhanh lắm. Ông là vận động viên điền kinh, bắn một mũi tên và chạy về đích trước nó.
- Bố tớ là thợ săn. Ông bắn nhầm một phát vào bạn săn, sau đó còn kịp chạy đến kéo ông kia tránh viên đạn.
- Bố tớ mới nhanh nhất. Ông là công chức, hết giờ làm việc lúc 5 giờ chiều và về đến nhà lúc 4 giờ 15
------------

Cô giáo đọc chính tả cho học sinh chép: "Cô giáo dẫn anh bộ đội về làng... (ngừng 1 lúc) xong chửa?
-------------

Natasha, Antô và Vova ngồi nói chuyện
N: Chú tớ là thầy giáo nên ai gặp cũng phải gọi " thầy ơi "
A: Chú tớ còn giỏi hơn, chú tớ làm cha sứ, ai gặp cũng phải gọi " cha ơi "
V: Kém xa chú tớ, ai gặp chú tớ từ xa cũng phải thốt lên " chúa ơi "
N: Chú cậu làm nghề gì
V: Chú tớ là trùm khủng bố cảm tử
--------------

Vào một ngày nọ, một người đàn ông tan ca về khuya lém.
Ông ta leo lên một chiếc xe buýt và ông ta ngủ thiếp đi lúc nào không biết.
Thời gian vẫn trôi đi, ông ta vẫn ngủ, xe buýt vẫn chạy. Chợt ông ta giật mình thức dậy và thấy xung quanh mình ko còn ai,
đường phố thì cũng vắng tanh…Tài xế cũng biến đâu mất tiêu luôn. Nhưng một điều kì lạ đó là xe vẫn lăn bánh một cách chậm rãi.
Ông ta hoảng hốt thét lên: -Cứu tôi với! Không ai trả lời. Một lúc sau anh ta nghe tiếng thét lên: -Cứu gì thằng kia, xuống đẩy xe phụ tao coi----
-----------------

Buổi tối, bà vợ (sư tử Hà đông chính hiệu) nấu nướng xong liền ra lệnh cho con gọi điện cho bố về ăn cơm ngay.
Thằng con sau một hồi hì hục gọi chạy ra bảo mẹ: - Mẹ ơi, con gọi ba lần liền mà lần nào cũng có một cô trả lời. Bà vợ điên quá, đợi đến lúc chồng đi làm về liền nhảy ra đấm đá túi bụi.
Ông chồng bị bất ngờ không hiểu vì sao chỉ kịp nằm lăn ra kêu cứu.
Hàng xóm thấy vậy sang xem rất đông. Thấy thế, bà vợ lúc này mặt vẫn đang hầm hầm liền bảo thằng con: - Mày quay ra nói cho các bác ấy nghe đi, cái con kia nó trả lời máy của thằng bố mày thế nào.
- Dạ, cô ấy bảo: "Số máy quý khách vừa gọi hiện không liên lạc được.."

Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
https://thienduong.forum-viet.net

Vải mẩu chuyện vui
Trang 1 trong tổng số 1 trang